da
Trypsin a cikin trypsin na iya canza furotin zuwa peptone, amylase na pancreatic na iya canza sitaci zuwa sukari, kuma lipase na pancreatic yana iya lalata mai zuwa glycerol da fatty acid.Yana da aiki mai ƙarfi a ƙarƙashin tsaka-tsaki ko raunin alkaline, kuma yana da sauƙin lalata a ƙarƙashin yanayin acidic.
Yana narkewa a cikin ruwa, kuma maganin ruwan sa shine ruwan rawaya mai haske kamar miyan shinkafa.
Babban sinadaran: trypsin, glucose
Bayanin samfur: 2000-4000U/g
Kayayyakin samfur: khaki foda
Ajiye: bushe a dakin da zafin jiki kuma kauce wa haske
Rayuwar rayuwa: watanni 12
1. sarrafa abinci
A cikin sarrafa abinci, wani lokaci yakan zama dole a cire yawan lipids a cikin albarkatun ƙasa, bazuwar furotin don inganta ƙimar abinci mai gina jiki, ko lalata sitaci don haɓaka haɓakar kuzarin abinci.Ana iya sarrafa danyen kayan aiki ta amfani da trypsin.
2. Masana'antar wanki
Trypsin za a iya ƙara a cikin talakawa wanke foda da ruwa wanka, za a iya amfani da gida wanki, kuma za a iya amfani da masana'antu wanki, yadda ya kamata cire jini tabo, qwai, kiwo kayayyakin, ko miya, kayan lambu ruwan 'ya'yan itace da sauran protein stains, amma kuma. za a iya amfani da dakin gwaje-gwaje tsaftacewa biochemical kayan, da dai sauransu.
3. Masana'antar harhada magunguna
Allunan trypsin na gama-gari, allunan enzyme masu yawa, allunan masu rufin ciki da trypsin don allura duk AIDS ne na narkewa wanda ya dogara da trypsin.Ruwan 'ya'yan itacen pancreatic da pancreas ke ɓoye shi ne muhimmin enzyme mai narkewa a cikin jikin ɗan adam, wanda ya ƙunshi trypsin, amylase pancreatic da pancreatic lipase kai tsaye suna shafar narkewar abinci, sha da yanayin abinci mai gina jiki na jikin ɗan adam, kuma waɗannan sinadarai suna sha tare da amfani da ƙananan bangon hanji. Kwayoyin.Pancreatin da aka ciro daga dabbobi ba shi da amsa ga alloprotein ɗan adam a cikin aikace-aikacen likita, kuma yana da takamaiman dacewa.Don haka, pancreatin galibi ana amfani da shi wajen magance cututtuka irin su asarar abinci da ke haifar da tabarbarewar aikin pancreatic, cututtukan hanta, da cututtukan narkewar abinci da dyspepsia ke haifarwa.